#Repost @houseofstylish_tz with @repostapp ・・・ Chupi kali ukivaa mdada unapendeza bei nafuu inapatikana house of stylish kwa bei nafuu piga 0765776776 na wasap pia
#Repost @houseofstylish_tz with @repostapp ・・・ Chupi kali ukivaa mdada unapendeza bei nafuu inapatikana house of stylish kwa bei nafuu piga 0765776776 na wasap pia
AD
#Repost @houseofstylish_tz with @repostapp ・・・ Chupi kali ukivaa mdada unapendeza bei nafuu inapatikana house of stylish kwa bei nafuu piga 0765776776 na wasap pia
#Repost @houseofstylish_tz with @repostapp ・・・ Chupi kali ukivaa mdada unapendeza bei nafuu inapatikana house of stylish kwa bei nafuu piga 0765776776 na wasap pia
#Repost @houseofstylish_tz with @repostapp ・・・ Chupi kali ukivaa mdada unapendeza bei nafuu inapatikana house of stylish kwa bei nafuu piga 0765776776 na wasap pia
#Repost @houseofstylish_tz with @repostapp ・・・ Crop top inapatikana dukani kwetu bei ni nafuu kabisa piga 0765776776 na wasap pia karibuni woteeee
#Repost @houseofstylish_tz with @repostapp ・・・ Crop top inapatikana dukani kwetu bei ni nafuu kabisa piga 0765776776 na wasap pia karibuni woteeee
But why😒😒🙆 natamani aliyetengeneza nimtie kibiongo😂😂
#Repost @abby1_thebest with @repostapp ・・・ Katika maisha unaweza kwenda sehemu na mawazo yako na ukiamini yanaweza kukusaidia kupata ajira au msaada ila unaweza ukakutana na watu ambao watakukatisha tamaa watakuambia hakuna unachojua kichwani huna kitu ila hapo hapo kuna atakuambia jiamini unaweza mwingine akakuambia jikaze mwingine pia anaweza kukumbia unaweza.Kitu cha kujifunza unatakiwa ujue hata mbegu unapoiotesha ili ichepue vizuri lazima itaoza kwanza halafu ndio ichepue vizuri kwa hiyo wanaokukatisha tamaa jua ni kama wanakutengenezea njia ya kufanikiwa usiwachukie ila amini wanakusaidia ili ukaze msuli. TUJIFUNZE KWA MIFANO..Kuna msanii anaitwa @justinbieber wakati anahangaika kutoka kisanii akiwa mdogo alipata bahati ya kukutana na @neyo ila neyo alimuambia kiwango chake cha kuimba ni kidogo badae bieber akakutana na @usher jamaa akamsaidia leo bieber ni msanii mkubwa duniani ila sababu hakukatishwa tamaa na maneno..Pia kuna msanii @chrisbrownofficial wakati ni msanii chipukizi @usher alitaka kumshirikisha ila management ya @usher wakasema kiwango cha chris ni kidogo badae chris ikabidi yeye ndio amshirikishe usher ila leo usher anajuta kwanini kwenye nyimbo zake hakuwahi kumshirikisha chris..Tanzania msanii barnaba wakati yuko T.H.T kwa mujibu wa #RUGEMUTAHABA jamaa aliwahi kuambiwa hajui kuimba ila #RUGE akaamini @barnabaclassic ana kipaji na kweli leo barnaba ni msanii ambaye anaandikia wasanii wengi nyimbo tena kali sana..@vanessamdee mashabiki waliwahi kumzomea baada ya kushinda tuzo yake ya kwanza wakasema hajui kuimba ila aliwajibu na wimbo wa #hamjui toka hapo akaachia hit baada ya hit leo ndio msanii wa kike anayewakilisha nchi.@diamondplatnumz naye aliwahi kuambiwa hajui kuimba na jamaa wa t.h.t anaitwa #NASHDESIGNER ila diamond hakukatishwa tamaa aliamini anaweza na ndani yake kuna watu walimuamini wakampa nafasi leo huyu ndiyo muwakilishi mzuri wa muziki wa bongofleva na ananyanyua vijana wenye vipaji. UKIONA KUNA SEHEMU UMEKATALIWA USIKASIRIKE AMINI WEWE NI MBEGU AMBAYO LAZIMA UOZE NDIO UCHEPUE VIZURI WALE WANAOKUAMBIA HAKUNA UNACHOJUA USICHUKIEE MANA WANAKUTENGENEZEA KUJIAMINI ILI UFANIKIWE BADAE. KILA MTI WENYE MATUNDA MAZURI MBEGU YAK
Happy birthday son Mungu akukuzie kijana wako boss wangu💓💓💓🙏 @qeenlinnahtoto eenlinnahtoto
Everything you go through, grows you... Never regret. Take it as a lesson learned and move on.‬ #mblack
Happy birthday my real nigga Mungu akutunze @chiephrocka #smartboy💪 #mjapanmwenzangu#Mr mwenye Mrs zake😂😂enjoy ur day blood
Mshua achia fursa watu wapate pesa waje dukani mali zipo wateja akuna daa hali ngumu sana fanya hvyo kiboko yetu Naomba mumtag mshua aje aone ujumbe wake na picha yake 😂😂
Happy birthday douta Mungu akutunze utimize ndoto uzidishe mahaba mara dufu Mungu akuzidishie miaka yakuishi 😍😍 @maryfuraha zawadi yako chagua lol ila paka uache ku...👯‍♂️nitaweka pilipil mkononi 😂😂nitasema mbele zawatu kaone
Hey loves Leo ningependa kushare na nyie kitu flani, Kiukweli tuachane na Mambo ya dunia na ya mjini, Huyu binti asili yake ni upole Ila usimchokoze. Anaishiaga kukatika nati zote kuanzia miguuni mpaka kwenye nywele, Hajawahi kuthubutu kulikariri wala kuliandika neno UWOGA, sijui ni kwanini Ila yupo tu hivyo (wazungu wanasema its on her genes) Na hajui kusema na moyo wake na kuutuliza, akitaka kufanya jambo atafanya majuto badae (You can't loose if you don't try) Na pia ni mtu ambaye najali sana wengine na mtu ambae mwepesi kusamehe na kusahau,mpaka muda mwingine huruma yangu inanitesa na kulipwa ubaya. Napenda kusikiliza ushauri kwa wengine lakini pia nasikiliza sana moyo wangu na ni mtu ambae siwezi kukaa na kitu, kuumiza moyo wangu ikiwa mtu alieniudhi naweza kumface, Nina vitu vingi sana lakini kwa leo mjue hivyo tu mashabiki zangu. Sasa basi sio sifa wala sio ujanja Ila kama kuna mtuk mwenye tabia kama yangu au zaidi na yangu Basi kumbuka kila ulalapo na uamkapo muombe Mungu wako akuondolee hili pepo maana ni pepo siyo kawaida.😜 Binafsi mbali na yote nimetoka kwenye familia ya dini na mimi pia na sali sana na kufunga pia. Hivyo basi namshukuru Mungu maombi uwa yanajibiwa kidogo jazba nahasira za haraka kwa Sasa zinazidi kupungua na kuamini zitaisha kabisa. So Wapenzi wangu nimeamua kushare na nyie hili, Kutokana na Leo nimekaa tuu nikajikuta nakumbuka matukio na kujutia pia... so unapofanya kitu ambacho akistahili kufanywa na wewe Basi piga goti sali jua siyo wewe Bali ni pepoo. Me wa Leo nina hayo tu☺️ BTW Hii pcha ni new movie nimeiweka tu kwajili nimeipenda. #New movie soon Tukiamua uwa atufanyi fanyi Bali Tunafanya kazi... maneno ya nani hayo??🔧🔩🔨Vimekaza💪#mood 👉 jioni njema my pipooo 💁
Load more photos
b
bmw